Trang chủ»Sản Phẩm»Giải Pháp FTTx

Giải Pháp FTTx

Module Quang ZHT (SFP 155M) C-LINK Phân Phối

Module Quang SFP 155M

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 155Mbps (OC-3/STM-1 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Bộ Thu Phát 4 Kênh Video Sang Quang ZHT (VDO-4000 Serial) C-LINK Phân Phối

Bộ Thu Phát 4 Kênh Video Sang Quang – Model: VDO-4000 Serial

1. Tự động tương thích PAL, NTSC và hệ thống video SECAM
2. Hiển thị tình trạng nguồn và một số tham số khác, do đó dễ dàng theo dõi tình trạng hoạt động của hệ thống
3. Truyền dẫn liên tục, không bị nhiễu bởi điện từ
Bộ chia quang 1x2 SC, FC or LC C-LINK Phân Phối

Bộ Chia Quang 1×2 SC, FC or LC (FOS-1×2-SM)

Detailed Product Description
1. 1*2 optical splitter
2. Various coupling ratio
3. SM and MM