Trang chủ»Sản Phẩm»SDH/MSPP MULTIPLEXER»SDH ADM Multiplexer»Bộ Ghép Kênh Quang SDH STM-1 ( 2STM-1 + 4, 8E1+0, 4FE+ 0, 1V.35) – Model: H9MO-LMA

Bộ Ghép Kênh Quang SDH STM-1 ( 2STM-1 + 4, 8E1+0, 4FE+ 0, 1V.35) – Model: H9MO-LMA

Giới thiệu

H9MO-LMA là một sản phẩm thuộc dòng sản phẩm SDH/MSPP Metro-Edge Express của Huahuan. Dòng sản phẩm này tập trung vào việc thiết lập mạng truy nhập, cung cấp các dịch vụ Ethernet và TDM để đáp ứng nhu cầu của sự phát triển mạng hiện nay. Các thành viên khác trong Metro-Edge Express bao gồm H9MO-LMX, H9MO-LM, H9MO-LMFIT, H9MO-LMV, H9MO-LM63, .v.v.

Bộ Ghép Kênh Quang SDH STM-1 ( 2STM-1 + 4, 8E1+0, 4FE+ 0, 1V.35) Huahuan (H9MO-LMA) C-LINK Phân Phối

Bộ Ghép Kênh Quang SDH STM-1 ( 2STM-1 + 4, 8E1+0, 4FE+ 0, 1V.35) Huahuan (H9MO-LMA) C-LINK Phân Phối

H9MO-LMA được thiết kế dạng card dựa theo H9MO-LMFIT nhằm cung cấp giải pháp hiệu quả hơn về giá thành. Nó là một bảng mạch đơn, được thiết kế với số cổng giao diện cố định. Như một bộ xen/tách kênh, nó có 2 cổng quang STM-1, và một số cổng dịch vụ. Tùy theo số cổng dịch vụ như thế nào mà H9MO-LMA có những model khác nhau như thể hiện trong bảng dưới:

 Model
STM-1 opticalPorts
E1 Ports
Ethernet Ports
V.35 Ports
H9MO-LMA841
2
8
4
1
H9MO-LMA840
2
8
4
0
H9MO-LMA800
2
8
0
0
H9MO-LMA441
2
4
4
1
H9MO-LMA440
2
4
4
0
H9MO-LMA401
2
4
0
1
 

Ứng dụng

Mô Hình Ứng Dụng Bộ Ghép Kênh Quang H9MO-LMA

Mô Hình Ứng Dụng Bộ Ghép Kênh Quang H9MO-LMA

Bảng thông số kỹ thuật

Cổng quang STM-1
Tốc độ
155520kbit/s ± 4.6ppm
Mã hóa quang
Scrambled NRZ
Bước sóng
Mặc định
1310nm
Tùy chọn/5
1550nm
Kết nối
Mặc định
SC
Tùy chọn/F
FC
Fiber Spec
S-1.1, L-1.1, L-1.2
Có thể tùy chọn giao diện quang đơn hai chiều
Cổng E1
Tốc độ
2.048 Mbps ± 50 ppm
Mã hóa cổng
HDB3
Trở kháng
Mặc định: 75 Ω
Tùy chọn /T: 120Ω
Cấu trúc Frame
Non-framed
Số cổng
H9MO-LMA841: 8 cổng, H9MO-LM441: 4 cổng
Cổng V.35
 
Tốc độ
Nx64kbps ± 50 ppm, N£31
Cấu trúc Frame
G.704 hoặc unframed
Loại giao diện
DCE hoặc DTE
Số cổng
1
Cổng Ethernet
Giao diện
10Base-T/100Base-T, Half/Full duplex, tự động điều chỉnh, HP auto-MDIX
Cổng Trunk
NxVC-12 N£63, GFP        
Số cổng
4
Cổng quản lý
Ethernet
RJ45, 10Base-T, MDI port
Loại khác
DCC, E1(VC-12)
Thông số cơ-điện
Kích thước
44mm x 138mm x 440mm (H/D/W
Khối lượng
2kg
Nguồn (AC)
100 ~ 240 V, 50/60Hz
Nguồn (DC)
-48 V (-58V ~ -38V)
Công suất tiêu thụ
≤ 10W
Nhiệt độ làm việc
0 ~ 50°C
Độ ẩm
0-95%RH (không ngưng tụ)
Kết nối Ethernet
RJ-45
Kết nối V.35
DB25
Kết nối E1
RJ48

Download Datasheet : H9MO-LMA

Hướng dấn sử dụng : H9MO-LMA

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha