Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Cáp ghép nối quang MPO sang LC 24 core

Cáp ghép nối quang MPO sang LC 24 core

24 cores mpo to LC Fiber Optic Cable Assembly

 

Chi tiết nhanh:

Tên sản phẩm: DYS/OEM

Số hiệu model: MPO

Kiểu quang: SM

Inserion Loss: <0.6db

Chiều dài cáp: 0.3M hoặc có thể tùy chọn

Đầu kết nối : MPO cấu trúc : EN50377-15-1

Chất lượng: IEC61300-3-35

Cáp nối quang MPO được thiết kế cho các giải pháp trung tâm dữ liệu hỗ trợ các cấu trúc liên kết như 10 bit; Gigabit Ethernet, Fiber Channel hoặc Infiniband – như quy định trong tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu và EN50173-5, ISO / IEC 24.764.

Giới thiệu về Cáp ghép nối quang MPO sang LC 24 core

Công ty C-LINK cung cấp Cáp ghép nối quang MPO sang LC 24 core . Những mặt hàng có sẵn các chuẩn cấu hình Female to female,  male to male hoặc male to female. Các chuẩn male có chân MTP. Nó có thể thực hiện được với bộ kết nối 12 sợi 24 hoặc 48 MTP. Nhiều tùy chọn bổ sung và kết hợp có sẵn. Tất cả các cáp sợi quang có thể tùy chỉnh.

Chi tiết về MPO:

Cáp nối MPO được sử dụng để làm cho các mối liên kết giữa MPO cassette hoặc kết nối với các thiết bị hoạt động với giao diện MPO / MTP.

Trong trường hợp một dây nối MPO được kết nối (thông qua một coupler MPO) với một cáp ghép nối quang MPO, một trong hai kết nối MPO phải là male (được trang bị chân).
Cáp nối MPO có sẵn trong 3 cấu hình đường dây khác nhau: Thẳng, tất cả lộn vòng  hoặc lộn theo từng cặp
Cáp nối MPO có sẵn trong cáp quang multi-mode và single mode .

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được lòng tin của khách hàng, các sản phẩm được xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á

 

Thông Số Kỹ Thuật

Type/Performance

Singlemode(APC polish)

Multimode(PC / Flat Polish)

 

Standard

Elite Low Loss

Standard

Elite Low Loss

Maximum Insertion Loss

≤ 0.75dB

≤ 0.35dB

≤ 0.60dB

≤ 0.35dB

Return Loss

≥ 50dB

N/A

Operating Temperature

-40°C to 80°C

40°C to 80°C

Test Wavelength

1310nm

850nm

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha