Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Cáp nhảy quang OM3 MPO-MPO 24 core

Cáp nhảy quang OM3 MPO-MPO 24 core

24 cores MPO-MPO OM3 Fiber Optic jumper

 

Chi tiết nhanh:

Tên model: MPO

Kiểu đầu dây: PC, UPC, APC

Inserion Loss: <0.5db

Return Loss: >50db

Chiều dài: Tùy chọn

Màu vỏ dây: Xanh nước biển, Cam, Xanh lá, Đỏ, Xám, Đen, Vàng

Chi tiết:

Đầu kết nối của cáp nhảy quang OM3 MPO-MPO 24 core được sản xuất đặc biệt cho các sợi cáp ruybăng, sử dụng khuôn đai MT cùng các chân dẫn kim loại và kích thước dùng trong nhà; đảm bảo sự liên kết chặt chẽ khi kết nối cùng độ bảo mật cao. Thiết kế nhỏ gọn dùng cho các loại cáp 4,8,12,24 sợi, lớp vỏ PVC siêu bền. MPO giúp tiết kiệm thời gian và giảm thiểu nguy cơ rạn nứt các kết nối quang học. Hệ thống plug and play là giải pháp hoàn hảo cho việc cài đặt cáp quang ngày nay.

Tính năng:

    1.Đầu kết nối female A) MPO không có chân
    2.Cấu hình 40Gb pin-out
    3.Loại vỏ cáp : LSZH Rated (OFNR)
    4.Màu vỏ cáp: Aqua (blue)
    5.Kiểu sợi quang: Multimode 50 Laser đã được tối ưu OM3
    6.Chiều dài: Tùy chọn
    7.Kiểu cáp: 3mm dạng vòng

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được lòng tin của khách hàng, các sản phẩm được xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á

 

 

Specifications: 

Item

SM

MM

Polishing Type

PC

UPC

APC

PC

Insertion Loss

≤0.2dB (Typical ≤0.1dB

≤0.3dB/0.5dB(MTRJ)

Custom

 

 

 

 

Return Loss

≤-45dB

≤-55dB

≤-65dB

/

Custom

 

 

 

 

Durability(500 Mating)

0.2 dB Max. Increase

Operating Temperature

-20°C~+75°C

Storage Temperature

-40°C~+75°C

Remark:

Ferrule Concentricity<1μm

 

Ferrule inner diameter tolerance+1/ 0μm 

 

Ferrule outer diameter tolerance±0.5μm 

 

Insertion loss<0.1dB random mating

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha