Trang chủ»Sản Phẩm»CPE FTTH»CFE FTTH Ocom (ONU6665)

CFE FTTH Ocom (ONU6665)

Giới thiệu

CFE FTTH OCOM (ONU6665) C-LINK Phân Phối

CFE FTTH OCOM (ONU6665) C-LINK Phân Phối

CFE FTTH (ONU6665) cung cấp các ứng dụng: 

  • FTTH residential gateway
  •  Đa dịch vụ (triple – play)
  • Media converter
  • Thoại VoIP
  •  Truyền hình cáp CATV

 

Thông số kỹ thuật

Standard
-   IEEE 802.3 10Base-T
-   IEEE 802.3u 100Base-TX/FX
-   IEEE 802.1p Priority-   IEEE 802.1q Tag VLAN
-
  
SIP
-   G.722 / G.711α/μ-law / G.723.1 / G.726
-   G.729 A/B
-   USB Interface
-   FXS Interface
Giao diện
– 10/100Base-T RJ-45: 4
– Port 100Base-FX: 1
– FXS RJ-11 Port: 2
– Cổng USB: 1
– RF giao diện (tùy chọn)
 

 
 

Nguồn điện
– Bộ chuyển đổi điện ngoài
– Công suất Push-nút Switch
– Đầu vào: AC 120V-240V
– Đầu ra DC 12V
– Công suất tiêu thụ: 24W

 

 
Thông số kỹ thuật sản phẩm
- Bảng địa chỉ MAC: 2K
– VLAN ID 12bits
– Phạm vi VLAN (802.1q IEEEE): 4096
– Dây NAT Thông: Một cách 99Mbps
– Hai cách 140Mbps
– Hỗ trợ ứng dụng QoS
– Hỗ trợ Tỷ lệ giới hạn kiểm soát
– Hỗ trợ IGMP snooping V1/V2
– Hỗ trợ PPPoE khách hàng, NAT, tĩnh định tuyến, tích hợp tường lửa, DHCP và lọc URL, Port Forwarding, DNS Proxy, định tuyến Chế độ
 
Điển hình hoạt động và nhiệt độ
– Hoạt động: 0 ° ~ 45 ° C
– Nhiệt độ bảo quản: -20 ° ~ 75 ° C
– Độ ẩm: 5% ~ 90% không ngưng tụ
 

,LED-Power, báo động / Dự phòng, Điện thoại / dòng trạng thái, WAN, LAN, đăng ký, OTP
 
Kích thước và Trọng lượng
– 225.5x 167.1x 58mm (W x D x H)
– Trọng lượng: 1,1 Kg
 
Giao diện vật lý
– Cáp quang SFF WAN tốc độ 100Mbps, Tx / Rx: 1310nm, hoặc Tx: 1310nm, Rx: 1550nm, hoặc Tx: 1550nm, Rx: 1310nm
 
Đặc điểm phần mềm quản lý
– SNMP / Telnet / Web dựa trên cấu hình
– SNMP V1/V2
– Cuộc gọi SIP / Quản lý tài khoản
– Thời gian cấu hình máy chủ
– HTTP / FTP / TFTP nâng cấp firmware
– Cấu hình sao lưu và phục hồi
– Tiếng nói phát hiện hoạt động, DTMF phát hiện và thế hệ, Echo hủy đặt phòng, im lặng ngăn chặn và phát hiện, nghi ồn thế hệ, quay số giọng Slovenia, Peer to Peer Gọi, Call Hold / Lấy lại, chờ cuộc gọi, Call Transfer, Call Forward, ba cách gọi, ID người gọi, Anonymous Gọi Từ chối, không làm phiền
 
CATV (tùy chọn)
– Băng thông: 45 ~ 870MHz
– Kết nối đầu ra: dỗ F
-Kết nối kết nối đầu vào: SC / APC
– Quang bước sóng: 1200 ~ 1600nm
– Quang đầu vào phạm vi quyền lực: -10 ~ 0dBm
– RF đầu ra cấp độ: điển hình 76dBuV
– RF độ phẳng và độ nghiêng: ± 1dB
– RF mất mát trở lại: ≥ 11.5dB
– Đầu ra trở kháng: 75 Ω
– Sợi quang: đơn mode
– CNR: ≥ 46dB đầu vào quang @-10dBm
– CSO: ≥ 60dB-CTB: ≥ 60dB
 
Về phía trước / Lọc Tỷ giá
– 10M: 14,880 / 14,880 pps
– 100M: 148,800 / 148,800 pps
 
Phát thải / An toàn
– FCC Class B, CE
 

 

 

Thông tin đặt hàng
ONU 6665-SC-30 FTTH Triple-Play Gateway, SC Connector, 30km
ONU 6665-SC-30-RF FTTH Triple-Play Gateway, SC Connector, 30km, with CATV module
ONU 6665-SC-60 FTTH Triple-Play Gateway, SC Connector, 60km
ONU 6665-SC-60-RF FTTH Triple-Play Gateway, SC Connector, 60km, with CATV module
ONU 6665-RS-20 FTTH Triple-Play Gateway, Bi-directional TX-1550/RX-1310, SC Connector, 20km
ONU 6665-RS-20-RF FTTH Triple-Play Gateway, Bi-directional TX-1550/RX-1310, SC Connector, 20km, with
ONU 6665-TS-20 CATV module
ONU 6665-TS-20-RF FTTH Triple-Play Gateway, Bi-directional TX-1310/RX-1550, SC Connector, 20km
ONU 6665-RS-40 FTTH Triple-Play Gateway, Bi-directional TX-1310/RX-1550, SC Connector, 20km, with
ONU 6665-TS-40 CATV module
ONU 6665-RS-40-RF FTTH Triple-Play Gateway, Bi-directional TX-1550/RX-1310, SC Connector, 40km

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha