Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Dây nhảy quang đường trục MTP/MPO 24 core

Dây nhảy quang đường trục MTP/MPO 24 core

24 Cores MTP-MPO Fiber Optic Trunk cable

Thông tin ngắn gọn:
Model: OM3 MTP / MPO
Kiểu sợi quang: Multimode 50 / 125
Inserion mất: <0.3dB
Return Loss:> 45dB
Đóng gói: 1 đơn vị / bao

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và  dịch vụ tốt sau bán hàng để giành được lòng tin của khách hàng, các sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

 

Thông Số Kỹ Thuật

Parameters

Standard Fiber Cable Assemblies

Fiber Type

SM(G.652/G.657A)

MM(OM1/OM2/OM3)

Jacket Materials

LSZH/OFNR/PVC

Connector Type

SC/LC/ST/LC/MU/MTRJ/MPO/E2000

Ferrule Materials

Ceramic

Testing Wavelengths

1310±30/1550±30nm

850±30/1300±30nm

Insertion Losss(dB)
TIA/EIA-455-107

≤ 0.3dB
(PC/UPC/APC)

≤ 0.3dB
(PC/UPC)

Return Loss(dB)
TIA/EIA-455-107

≥45dB(PC/UPC)
≥55dB(APC)

≥35dB(PC/UPC)

Exchangeability

≤ 0.2dB

Cable Assemblies

Pigtail/Simplex/Duplex/Fan-out Patchcord

Operating Temperature (° C)

-10~ + 70

Storage Temperature (° C)

-40 ~ +85

Package

1unit/bag

*All values specified are with connectors.

 

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha