Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Dây nhảy quang MPO/MTP

Dây nhảy quang MPO/MTP

MPO-MTP Fiber Optic Assembly

 

Chi tiết thu gọn về Dây nhảy quang MPO/MTP:

Tên sản phẩm: MPO

Inserion Loss: ≤ 0.5dB OM3 ; ≤ 0.6dB SM OS2

Kiểu kết nối:  MPO

Kiểu cáp: 3.2 mm cáp vòng LSZH

Kết nối MPO : EN50377-15-1

Chất lượng: IEC61300-3-35

Cáp nối quang MPO được thiết kế cho các giải pháp trung tâm dữ liệu hỗ trợ các cấu trúc liên kết như 10 bit; Gigabit Ethernet, Fiber Channel hoặc Infiniband – như quy định trong tiêu chuẩn trung tâm dữ liệu và EN50173-5, ISO / IEC 24.764.

Ứng dụng

Khôi phục sự cố

Phân phối cáp quang trong các tòa nhà

Nhanh chóng thiết lập các trung tâm hệ thống mới

 Kho hàng

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được lòng tin của khách hàng, các sản phẩm được xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á

 

 

Thông Số Kỹ Thuật

Type/Performance

Singlemode(APC polish)

Multimode(PC / Flat Polish)

 

Standard

Elite Low Loss

Standard

Elite Low Loss

Maximum Insertion Loss

≤ 0.75dB

≤ 0.35dB

≤ 0.60dB

≤ 0.35dB

Return Loss

≥ 50dB

N/A

Operating Temperature

-40°C to 80°C

40°C to 80°C

Test Wavelength

1310nm

850nm

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha