Trang chủ»Sản Phẩm @en»Dây Nhảy Quang @en»Dây nhảy quang OM3 10G Multi-mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000

Dây nhảy quang OM3 10G Multi-mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000

Giới thiệu

Dây Nhảy Quang OM3 10G Multi-Mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000 C-LINK Phân Phối

Dây Nhảy Quang OM3 10G Multi-Mode SC, FC, LC, ST, MU, MTRJ, E2000 C-LINK Phân Phối

Dây nhảy quang OM3 10G Multi-mode là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật

 Đầu kết nối FC

 FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC

 Đầu kết nối ST

 ST/PC, ST/UPC hoặc ST/APC

 Kiểu sợi quang

 50/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 850nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc

 Đường kính vỏ ngoài

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core

 50 microns

 Bề dầy Cladding

 125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), Mầu xanh

 Chiều dài

 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 122 Ngõ 34 Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha