Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Dây nối quang12 Core SC/UPC SingleMode

Dây nối quang12 Core SC/UPC SingleMode

12 Core SC-UPC SingleMode Ribbon Pigtail

 

Chi tiết thu gọn về Dây nối quang12 Core SC/UPC SingleMode :

Số model:SC 12 cores

Tên model: SC SM

Kiểu quang: SM

Suy hao chèn: <0.2db

Suy hao phản hồi: >45db

Giá trị lợi ích

Low Insertion Loss & PDL

Factory-terminated and Tested

Các tùy chọn quang: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và Cáp PM Panda

Các kiểu đầu kết nối: FC/SC/LC/ST/MU/E2000/MT-RJ/MPO/MTP

Kiểu đánh bóng: PC/UPC/APC

Ứng dụng đầu kết nối với vòng sứ

Các ứng dụng của Dây nhảy quang 

 1. Truy cập dữ liệu                                           

 2.Viễn thông/ hệ thống CATV

3.FTTX

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt để giành được lòng tin của khách hàng. Sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu, Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

 

 

 

Specifications

Parameters

Standard Fiber Cable Assemblies

Fiber Type

SM(G.652/G.657A)

MM(OM1/OM2/OM3)

Jacket Materials

LSZH/OFNR/PVC

Connector Type

SC/LC/ST/LC/MU/MTRJ/MPO/E2000

Ferrule Materials

Ceramic

Testing Wavelengths

1310±30/1550±30nm

850±30/1300±30nm

Insertion Losss(dB)
TIA/EIA-455-107

≤ 0.3dB
(PC/UPC/APC)

≤ 0.3dB
(PC/UPC)

Return Loss(dB)
TIA/EIA-455-107

≥45dB(PC/UPC)
≥55dB(APC)

≥35dB(PC/UPC)

Exchangeability

≤ 0.2dB

Cable Assemblies

Pigtail/Simplex/Duplex/Fan-out Patchcord

Operating Temperature (° C)

-10~ + 70

Storage Temperature (° C)

-40 ~ +85

Package

1unit/bag

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha