Module Quang SFP 622M

Giới thiệu

Module Quang ZHT (SFP 622M) C-LINK Phân Phối

Module Quang ZHT (SFP 622M) C-LINK Phân Phối

Module Quang ZHT SFP 622M có đặc điểm:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX 
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH) 
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất 
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT 
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic 

Thông số kỹ thuật:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (622Mbps OC-12/STM-4 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. Giao diện quang LC Duplex
9. Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

 

Download Datasheet: SFP-LH-622-2SFP-LH-622-20SFP-LH-622-40;  SFP-LH-622-60

 

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha