Trang chủ»Sản Phẩm»Media Converter»Converter FO - RS232/485/422»Module quang – Model: UTF022251-UTF023251

Module quang – Model: UTF022251-UTF023251

Optical fiber module UTF022251-UTF023251  C-LINK Phân phối

Optical Fiber Module UTEK (UTF022251-UTF023251)  C-LINK Phân phối

Chức năng
1. Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.
2. Nguồn cung cấp: +3.3V /+5V
3. Tiêu chuẩn TTL và CMOS

Chức năng
1. Chuẩn kết nối SC/FC/ST hoặc dây Pigtail FC, bộ thu nhận Single mode hoặc multi mode 2 trong 1.
2. Nguồn cung cấp: +3.3V /+5V
3. Tiêu chuẩn TTL và CMOS
4.  Tiêu chuẩn 1×9 package
5.  Cảm biến bước sóng làm việc: 1310nm
6. Thiết kế tiêu thụ thấp
7. Điều chỉnh tốc độ truyền, lên đến 10Mb/s

Download datasheet: UTF023251/2; UTF022251/2
Hướng dẫn sử dụng: UTF023251/2; UTF022251/2

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

 Miền Nam: 71C Nguyễn Khắc Nhu – P. Cô Giang – Q1 – HCM

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha