Trang chủ»Sản Phẩm»Thiết Bị Truyền Hình Cáp CATV»Máy Phát Quang»OTE1300 1310nm Optical Fiber Transmitter OTE1300

OTE1300 1310nm Optical Fiber Transmitter OTE1300

OTE1300 1310nm Optical Fiber Transmitter C-LINK Phân Phối

OTE1300 1310nm Optical Fiber Transmitter C-LINK Phân Phối

Đặc Điểm :

1. Nguồn Laser DFB có hiệu suất cao đem lại phẩm chất tín hiệu tốt, công suất quang cực đại 36 mW.
2. Có mạch méo trước hoàn hảo đảm bảo cho CTB và CSO tốt nhất khi C/N ở mức tiêu chuẩn.
3. Có mạch điều khiển AGC/MGC đảm bảo cho mức tín hiệu ra ổn định khi mức tín hiệu vào khác nhau.
4. Có VFD hoặc LED hiển thị điều kiện làm việc chính xác của thiết bị.
5. Có cổng RS232 sử dụng cho giám sát và quản lý.
6. Cổng RJ45 cho quản lý từ xa.
7. Người dùng có thể lựa chọn bộ cấp nguồn AC 90V ~ 265V hoặc nguồn DC -48V.

 

Thông Số Kỹ Thuật:

Items

1310-02

1310-04

1310-16

1310-08

1310-10

1310-12

1310-14

1310-16~36

Output (mW)

≥02

≥04

≥06

≥08

≥10

≥12

≥14

≥16~36

Output (dBm)

3.0

6.0

7.8

9.0

10.0

10.8

11.5

12~15.6

Wavelength(nm)

1310±20

Fiber Connector

FC/APC Or SC/APC

Bandwidth(MHz)

45 ~ 862

CNR(dB)

51

CTB(dB)

≥65

CSO(dB)

≥60

RF In(dBµV)

80±5

Unflatness(dB)

≤0.75

Power Consumption

≤30 W

Power Voltage(V)

220VAC or -48VDC

Working Temp(℃)

-20 ~ 85

Size(″)

19″×11″×1.75″

Weight(kg)

5.0

 

 

Download datasheet: OTE1300

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha