Trang chủ»Sản Phẩm»Thiết Bị Truyền Hình Cáp CATV»Máy Phát Quang»OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter (With Overlay Multiplexer) OTE1500

OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter (With Overlay Multiplexer) OTE1500

OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter (With Overlay Multiplexer) C-LINK Phân Phối

OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter C-LINK Phân Phối

Đặc Điểm :
1.   Thiết bị này được thiết kế đặc biệt cho chèn chương trình địa phương. Nó được thông qua bộ ghép kênh US để khuếch đại và truyền hai tín hiệu bước sóng khác nhau. Khi mức vào main trong dải từ 0 ~ 10 dBm, nó có thể làm việc trong điều kiện rất tốt. Những kênh được chèn vào có thể nhiều hơn 10 kênh tương tự và 30 kênh số.
2.   Máy phát thông qua nguồn laser DFB của JDSU, Lucent hoặc Fujisu.
3.   Cổng tiêu chuẩn RJ45 cho quản lý từ xa.
4.   VFD hoặc LED hiển thị điều kiện làm việc chính xác của thiết bị.
5.   Người sử dụng có thể lựa chọn bộ cấp nguồn AC 90V ~ 265V hoặc nguồn DC -48V.

 

 

Thông Số Kỹ Thuật:

 

Items Parameter
Main Input Wavelength 1546 ~ 1565 nm
Main Input Power 0 ~ 10 dBm (suggestion≥3)
Fiber Connector FC/APC Or SC/APC
RF Bandwidth 45 ~ 860 MHz
RF IN 170 ~ 110 dB
RF Unflatness ≤0.75 dB
CNR ≥51 dB
CTB ≥-65 dB
CSO ≥-60 dB
Power Consumption ≤30 W
Power Supply(VAC) 220V(110 ~ 254) or -48V
Working Temp -45 ~ 85
Size(in) 19″* 15″* 1.75″

Download datasheet: OTE-1500

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha