Trang chủ»Sản Phẩm»Thiết Bị Truyền Hình Cáp CATV»Máy Phát Quang»OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter(High output) OTE1500

OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter(High output) OTE1500

OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter(High output) C-LINK Phân Phối

OTE1500 1550nm Direct Modulation Optical Transmitter(High output) C-LINK Phân Phối

Đặc Điểm :
1. Thiết bị này kết hợp máy phát quang điều chế trực tiếp bước sóng 1550 nm và khuếch đại quang EDFA bước sóng 1550 nm, công suất quang từ 13 dBm đến 24 dBm và người dùng có thể lựa chọn một hoặc hai cổng quang ra.
2. Nguồn Laser DFB mức tạp âm thấp như nguồn máy phát quang điều chế bên trong. Module EDFA thông qua sợi quang OFS và bơm laser được nhập từ hãng JDSU và Fitel.
3. Có thể thay thế cho máy phát quang điều chế ngoài bước sóng 1550 nm đối với khoảng cách ngắn bước sóng 1550 nm (cự ly ≤20 Km).
4. Có mạch méo trước lý tưởng đảm bảo cho mức CTB và CSO tốt khi C/N đạt mức tiêu chuẩn.
5. Với mạch điều khiển AGC/MGC đảm bảo cho công suất đầu ra ổn định ngay cả khi mức RF vào khác nhau.
6. Có VFD hoặc LED hiển thị điều kiện làm việc đúng của thiết bị.
7. Cổng RS232 tiêu chuẩn cho việc quản lý và giám sát thiết bị.
8. Cổng RJ45 tiêu chuẩn cho quản lý từ xa

Thông Số Kỹ Thuật:

Items

1550

-13

1550

-14

1550

-15

1550

-16

1550

-17

1550

-18

1550

-19

1550

-20

1550

-21

1550

-22

1550

-23

Output(dBm)

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

Output (mW)

20

25

32

40

50

63

80

100

125

160

200

Wavelength

1530 ~ 1570nm(Can chosen)

Fiber Connector

FC/APC or SC/APC

Max distance

20Km

Bandwidth

45 ~ 86MHz2

CNR

51dB

CTB

≥65dB

CSO

≥60dB

RF IN

78±5dBµV

Flatness

≤0.75dB

Power Consumption

≤30W

Power Supply

220VAC or -48VDC

Working Temp

-20~85°C

Size

19″* 11″* 1.75″

Weight

5.0Kg

 

 

Download datasheet: OTE1500

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha