Trang chủ»Sản Phẩm»Thiết Bị Truyền Hình Cáp CATV»Máy Phát Quang»OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter OTE1500

OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter OTE1500

OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter C-LINK Phân Phối

OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter C-LINK Phân Phối

Đặc Điểm:
1.    Mức tín hiệu ra từ 3 dBm ~ 10 dBm, người sử dụng có thể lựa chọn cổng ra single hoặc dual.
2.    Cả bộ điều chế ngoài và nguồn laser đều được nhập từ Mỹ và Nhật.
3.    Mạch méo trước lý tưởng đảm bảo cho CTB và CSO tốt nhất khi CNR ở mức tiêu chuẩn.
4.    Mạch ngưỡng SBS lý tưởng, và có thể hiệu chỉnh SBS ở mức 13, 16, 18, phù hợp với loại khác nhau của CATV.
5.    Có mạch điều khiển AGC và MGC.
6.    Có 2 bộ cấp nguồn trong, có thể chuyển mạch tự động.
7.    Tự động điều khiển nhiệt độ.
8.    Bộ vi xử lý trong hoặc phần mềm có chức năng giám sát nguồn laser, hiển thị thông số, lỗi cảnh báo, quản lý mạng và hơn thế. Nếu thông số làm việc của nguồn laser vượt ra khỏi giá trị fix cố định trên phần mềm, thì thiết bị sẽ báo cảnh.
9.    Hệ thống quản lý mạng đơn giản SNMP.
10 Máy phát có giao diện chuẩn RJ45 và RS232 cho kết nối đến máy tính và có thể giám sát.

Thông Số Kỹ Thuật:

Items Parameters Remarks
Optical Parameters Wavelength(nm) 1550±10  
Laser Type DFB  
Modulation Way External Modulation  
Output(dBm) 2×7 1*5/1*6/1*7/1*8/1*9/2*5/2*6/
2*7/2*8/2*9/2*10 Can Chosen
Optical Return Loss(dB) ≥60  
Optical Connector FC/APC SC/APC Can Chosen
RF Parameters Bandwidth(MHz) 45-862  
Input Level(dBµV) 80±5 AGC
Flatness(dB) ≤±0.75 45 ~ 862MHz
Return Loss (dB) 16 45 ~ 750MHz
Input Impedance(Ω) 75  
Link Parameters CNR(dB) ≥52  
CTB(dB) ≥-65  
CSO(dB) ≥65  
SBS(dBm) ≥16.0 13 / 16 / 18 Can chosen
General Parameters Items Network Management Port RJ45 / RS232  
Power Supply(V) 90 ~ 265VAC -48VDC Can Chosen
Power Consumption(W) ≤50  
Working Temp() -20 ~ 85 Automatically shell temperature control.
Relative Humidity 20% ~ 85%  
Size(″) 19″* 11″* 1.75″ 483(W)*381(L)*44(H)

Download datasheet: OTE1500

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha