Trang chủ»Sản Phẩm»Thiết Bị Truyền Hình Cáp CATV»Máy Phát Quang»OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter OTE1500

OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter OTE1500

OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter ZHT (OTE1500)  C-LINK Phân Phối

OTE1500 1550nm External Modulation Optical Transmitter ZHT (OTE1500) C-LINK Phân Phối

Đặc Điểm :

1.  Máy phát quang điều chế ngoài bước sóng 1550 nm OTE1500 (có thể hiệu chỉnh bước sóng) phần lớn được ứng dụng trong WSM, chèn quang, nâng cấp và mở rộng điều chế và mạng lưới. Ngưỡng điều chỉnh ±1.6 nm, 64 bước nhảy, mỗi bước 0.05 nm.
2. Công suất phát đầu ra từ 3 dBm ~ 10 dBm, và 1 hoặc 2 đầu ra người sử dụng có thể tùy chọn.
3. Cả bộ điều chế ngoài và nguồn Laser đều được nhập từ Mỹ và Nhật.
4. Mạch méo trước lý tưởng đảm bảo cho CTB và CSO tốt nhất khi mức CNR đạt tiêu chuẩn cao.
5. Mạch ngưỡng SBS lý tưởng và có thể hiệu chỉnh SBS mức 13, 16, 18, phù hợp với các mạng CATV khác nhau.
6. Có mạch điều chỉnh AGC và MGC.
7. Có 2 bộ cấp nguồn trong, có thể tự động chuyển nguồn.
8. Tự động điều khiển nhiệt độ.
9. Bộ vi xử lý trong hoặc phần mềm có chức năng giám sát nguồn laser, hiển thị thông số, lỗi cảnh báo, quản lý mạng và hơn thế. Nếu thông số làm việc của nguồn laser vượt ra khỏi giá trị fix cố định trên phần mềm, thì thiết bị sẽ báo cảnh.
10. Có hệ thống quản lý mạng đơn giản SNMP.
11. Máy phát có giao diện chuẩn RJ45 và RS232 cho kết nối đến máy tính và có thể giám sát.

 

Thông Số Kỹ Thuật:

Items Parameters Remarks
Optical Parameter Wavelength(nm) 1550±10  
Wavelength Adjustment Range ±1.6nm Stepping:0.05nm
Laser Type DFB  
Modulation Way External Modulation  
Output Power(dBm) 2*7 Or 1*5/1*6/1*7/1*8/1*9/2*5/2*6/2*7/2*8/2*9/2*10
Optical Modulation Depth 3%±0.25  
Optical Return Loss(dB) ≥60  
Connector Type FC/APC Or SC/APC
RF Parameters Bandwidth(MHz) 45-862  
Input Level(dBµV) 80±5 AGC
Flatness(dB) ≤±0.75 45 ~ 862MHz
Return Loss (dB) ≥16 45 ~ 862MHz
Input Impedance(Ω) 75  
Link Parameters CNR(dB) ≥52 65Km fiber, Receive 0dBm
CTB(dB) ≥65  
CSO(dB) ≥65  
SBS(dBm) ≥16.0 13 / 16 / 18 Can chosen
General Parameters Net Interface RJ45 / RS232  
Power Supply(V) 90 ~ 265VAC Or -48VDC
Power Consumption(W) ≤50  
Working Temp() -20 ~ 85 Automatically shell temp control.
Working Relative Temp 20% ~ 85%  
Size(″) 19″*11″*1.75″ 483(W)*381(L)*44(H)
Weight(Kg) 5.0  

Download datasheet: OTE-1500

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 36B Hào Nam, Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

Miền Nam: 71C Nguyễn Khắc Nhu – P. Cô Giang – Q1 – HCM

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha