Trang chủ»Sản Phẩm»PDH Fiber Optical Multiplexer»4E1, 8E1, 16E1 - FE - V.35»Thiết Bị Truyền Dẫn Module Quang CuteLink – Model: CL-FOMMUX

Thiết Bị Truyền Dẫn Module Quang CuteLink – Model: CL-FOMMUX

Giới thiệu

 Thiết Bị Truyền Dẫn Module Quang CuteLink (CL-FOMMUX) C-LINK Phân Phối

Thiết Bị Truyền Dẫn Module Quang CuteLink (CL-FOMMUX) C-LINK Phân Phối

CL-FOMMUX thiết bị truyền dẫn module quang có thể nhiều E1, V.35 và Ethernet trong bất kỳ hình thức kết hợp thành một tập hợp các sợi quang học với giao diện quang học dự phòng cho truyền mà không cần bất kỳ sự can thiệp. Có bốn khe cắm, mỗi trong số đó có thể được đưa vào với một thẻ giao diện. Hiện nay, các thẻ giao diện có sẵn bao gồm: E1, V.35 và giao diện quang Ethernet cổng giao diện cards.Thẻ cung cấp chức năng sao lưu dự phòng. Người dùng có thể lựa chọn và mua các thiết bị giao diện đôi quang theo yêu cầu của họ. Giao diện quang học tổng thể là gần phía dưới của thiết bị, trong khi giao diện quang học phụ trợ là gần các tấm bìa của thiết bị.

Tính Năng:

1. Developed from the integrated circuit with our own property right.

2. Favorable optic/electric specification provided by integral optic reception/ transmission module

3. Offering support 1-4E1,1-4V.35 and 1-4Ethernet through the fiber

4. E1 Line code: compliant to G.703, E1 interface adopt digital phase locked and clock extracted technique

5. Perfect alarm function display remote status

6. up to 120Km distance without repeater

7. Complete alarming function

8. Single-board architecture design

9. Support SNMP Network manager system

10. Support 1+1 optical interface

Ứng Dụng

Ung-dung-CL-FOMMUX

Thông Số Kỹ Thuật:

Power AC Input 100~240V
DC Input -48V
Power Consumption ≤3W
E1 interface Compliance with ITU-T G.703
Data rate 2.048Mbps
Impedance 75 ohm (BNC)/ 120 ohm (BLANCE)
Line Code HDB3
Frequency deflection 2.048MHz ±100PPM
Jittering Compliance with ITU-T G.742, G.823
Ethernet ports Compliant with IEEE802.3
Rate 10/100Mbps Full/Half
duplex auto-negotiation
Physical connector RJ45
MDI/MDI-x auto-negotiation
Ethernet port 1 ports
Fiber interface Rate 155Mbps
Line code 1B1C
Wavelength 850nm/1310nm/1550nm
Connector FC/SC
Distance 0-120Km
Environment Operation Temperature 0~50O
Operation Relative Humidity 20~90%
Store Temperature -20~65
Store Relative Humidity 10~95%


Order Info

P/N Description
CL-FOMMUX     Modularize Fiber Modem Mainboard, Optical interface, 1310nm. 20-40km, Support 1+1Backup optical interface, AC+DC, 4 Module Slots, FE1 Card,V.35 Card, Ethernet Card, Support FE1-V.35, V.35-Eth, FE1-Eth FE1 Card  N*64K V.35 Card 1+1 Optical Redundancy Backup  module,FC 40Km, Ethernet Card

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha