Trang chủ»Sản Phẩm»PDH Fiber Optical Multiplexer»E1 - V.35 - FE»Modem Quang Frame E1 – Model: CL-FOM100

Modem Quang Frame E1 – Model: CL-FOM100

Giới thiệu

Modem quang CL-FOM100 có thể chuyển đổi tín hiệu E1 G.703 và V.35 sang sợi quang đơn mode hoặc đa mode để mở rộng khoảng cách truyền của tín hiệu E1 và V.35. Tín hiệu E1 hỗ trợ cơ chế đóng khung hoặc không đóng khung. Ở chế độ đóng khung, có thể chọn các time-slot liên tục hoặc không liên tục, modem quang E1 và modem quang V.35 có thể làm việc cùng nhau. Cả hai thiết bị này đều được sử dụng rộng rãi để truyền ATM hoặc DDN. Chúng có thể sử dụng độc lập hoặc gắn trên Rack.

Modem Quang Frame E1 CuteLink (CL-FOM100) C-LINK Phân Phối

Modem Quang Frame E1 CuteLink (CL-FOM100) C-LINK Phân Phối

Modem quang CL-FOM100 có các tính năng như: 

  1. Giao diện E1 hỗ trợ 2 loại trở kháng: 75Ω/120Ω
  2. Lựa chọn timeslot ngẫu nhiên kết hợp với các kênh truyền dữ liệu với tốc độ lên tới Nx64kbps (N=1 tới 32)
  3. Có 3 kiểu loop: loop back cổng nội bộ, loop back cổng đầu xa và yêu cầu cổng đầu xa loop back
  4. Chức năng kiểm tra mã giả ngẫu nhiên được cài đặt và điều chỉnh dễ dàng
  5. Có 2 kiểu đồng hồ: đồng hồ chình và phụ. Khi cài đặt nội bộ thì sử dụng đồng hồ phụ, nó có thể điều chỉnh tốc độ của đồng hồ đầu xa.

 Ứng dụng

Mô Hình Ứng Dụng Modem Quang CL-FOM100

Mô Hình Ứng Dụng Modem Quang CL-FOM100

Bảng thông số kỹ thuật

Power AC Input 100~240V
DC Input -48V
Power Consumption ≤3W
E1 interface Compliant with ITU-T G.703, G.704, G.823
Rate 2.048Mbps±50ppm
Impedance 75 ohm unbalanced & 120 ohm unbalanced
Physical connector BNC for unbalanced & RJ45 for balanced
Framed & unframed selectable
Support PCM30 & PCM31
Fiber interface Rate 4Mbps
Line code 1B1C
Wavelength 850nm/1310nm/1550nm
Connector FC/SC/ST
Distance 0-120Km
Environment Operation Temperature 0~50O
Operation Relative Humidity 20~90%
Store Temperature -20~65
Store Relative Humidity 10~95%

 

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha