Trang chủ»Sản Phẩm»PDH Fiber Optical Multiplexer»E1 - V.35 - FE»Modem Quang V.35 – Model: FOM-135

Modem Quang V.35 – Model: FOM-135

Giới thiệu

Modem Quang V.35 ZHT (FOM-135) C-LINK Phân phối

Modem Quang V.35 ZHT (FOM-135) C-LINK Phân phối

Modem quang V.35 ZHT (FOM-135) có thể chuyển đổi tín hiệu V.35 sang sợi quang đơn mode hoặc đa mode để mở rộng khoảng cách truyền của tín hiệu V.35, nó có thể sử dụng cùng với modem quang E1. Cả hai thiết bị này đều được sử dụng rộng rãi để truyền ATM hoặc DDN. Chúng có thể sử dụng độc lập hoặc gắn trên Rack.

Ứng dụng

Mô Hình Ứng Dụng Modem Quang FOM-135

Mô Hình Ứng Dụng Modem Quang FOM-135

Bảng thông số kỹ thuật

                                         Power AC Input 100~240V
DC Input -48V
Power Consumption ≤3W
  V.35 interface Compliant with V.35 standard:
Rate n×64Kbps n=1~32
Physical connector DB25 female jack DCE & DTE optional
  Fiber interface Rate 4Mbps
Line code 1B1C
Wavelength 850nm/1310nm/1550nm
Connector FC/SC/ST
Distance 0-120Km
 Environment Operation Temperature 0~500
Operation Relative Humidity 20~90%
Store Temperature -20~65
Store Relative Humidity 10~95%

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha