Trang chủ»Sản Phẩm»Module Quang»Module quang SFP

Module quang SFP

GLC-T

Module GLC-T

1000Base-T SFP RJ45 100m optical transceiver
High quality with ISO9001, TUV, CE, FCC, UL and R0HS certificates
Manufacturer: ZHT
Compatibility: Fully compatible with Cisco
Module Quang ZHT (SFP 155M) C-LINK Phân Phối

Module Quang SFP 155M

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 155Mbps (OC-3/STM-1 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Module Quang ZHT (SFP 622M) C-LINK Phân Phối

Module Quang SFP 622M

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 622Mbps (OC-12/STM-4 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Module Quang ZHT (SFP 1.25G) C-LINK Phân Phối

Module Quang SFP 1.25G

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Module Quang ZHT (SFP 2.5G) C-LINK Phân Phối

Module Quang SFP 2.5G

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 2.5Gbps (OC-48/STM-16 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 80km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
4. Giao diện kết nối quang LC Duplex
Module Quang ZHT (SFP 4.25G) C-LINK Phân Phối

Module Quang SFP 4.25G

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 4.55Gbps (OC-94/STM-28 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 40km Single-mode, Up to 300m Multi-mode