Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Dây nhảy quang LC-SC Duplex Multimode

Dây nhảy quang LC-SC Duplex Multimode

LC-SC Duplex Multimode Optical Patch CordDây nhảy quang LC-SC duplex C-LINK phân phối

 Ứng dụng của dây nhảy quang LC-SC Duplex Multimode

•CATV
•Mạng viễn thông
•Thiết bị đo quang
•Mạng LAN
•Mạng WAN
•Mạng xử lý dữ liệu

 Các tính năng
•Suy hao chèn thấp
•Suy hao phản hồi cap
•Độ ổn định và tin cậy cao
•Đầu kết nối Precis

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được lòng tin của khách hàng, các sản phẩm được xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á

 

 

Specifications 

Item

Single Mode

Multi Mode

Insertion Loss

≦0.2dB

≦0.3bB

Return Loss

PC≥50dB, UPC≥55dB, APC≥60dB

Insert-pull Test

1000 times

Repeatability

≦0.1

Tensile strength

≥10KG

Operating Temperature

-40℃ ~ +85℃

Ceramic Ferrule Specification

125.5um concentricity deviations:≦1um

127um concentricity deviations:≦3um

Suitable Fiber

9/125um

50/125um,62.5/125um

 

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha