Trang chủ»Sản Phẩm»Dây Nhảy Quang»Dây nhảy quang ST Multimode

Dây nhảy quang ST Multimode

ST Multimode Fiber Optic Patch Cord

 

Ứng dụng Dây nhảy quang ST Multimode :

* Hệ thống truyền thông
* Mạng truy nhập quang
* Sợi quang CATV
* Thiết bị thử nghiệm sợi quang
* Sợi quang truyền dữ liệu

Lợi thế cạnh tranh

DYS nghiêm chỉnh thi hành hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo ổn định chất lượng sản phẩm và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được lòng tin của khách hàng, các sản phẩm được xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á

 

 

 

 Specifications

1.High Return Loss & Low Insertion Loss 

2.High reliability and stability 

3.Green Production, CE, RoHS Standard

Mode

Single mode

Multimode

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

≤0.2dB

≤0.3dB

≤0.2dB

Return Loss

≥55dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Salt Spray

≤0.1dB

Repeatability

≤0.1dB (1000 times)

Vibration

≤0.2dB (550Hz  1.5mm)

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours)

Apex Offset

0μm ~ 50μm

Radius of Curvature

7mm ~ 25mm

Standards-Compliant

ROHS,IEC and GR-326

 

Fiber type

Single mode:1,9/125-G652D
           2,9/125-G655
           3,9/125-G657

Multimode:4,50/125-OM2
          5,62.5/125-OM1
          6,50/125-OM3

Fiber 

Corning,China Fiber,other

Connector1

SC,FC,LC,ST,MU,DIN,MTRJ,E2000,MPO,SMA,D4 and others

Polishing

PC,UPC,APC,MTRJ Male connector,MTRJ female connector

Connector2

SC,FC,LC,ST,MU,DIN,MTRJ,E2000,MPO,SMA,D4 and others

Polishing

PC,UPC,APC,MTRJ Male connector,MTRJ female connector

Cord type

Simplex ,Duplex

Cable diameter

0.9mm ,2.0mm,1.8mm 3.0mm

Cable jacket

PVC,LSZH,OFNR,OFNP

length(M)

0.5m,1m,3M,5m,10m,20m,200m

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha