Module Quang SFP 1.25G

Giới thiệu

Module Quang ZHT (SFP 1.25G) C-LINK Phân Phối

Module Quang ZHT (SFP 1.25G) C-LINK Phân Phối

Module Quang ZHT SFP 1.25G có những đặc điểm như:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100 Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic

Thông Số Kỹ Thuật:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100 Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. Giao diện quang LC Duplex
9. Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs.

 SFP Gigabit Ethernet
        1  SFP-SX-2  Module quang 1.25G Multi-mode 550M
        2  SFP-LH-220  Module quang 1.25G Single-mode 20KM
        3  SFP-LH-240  Module quang 1.25G Single-mode 40KM
        4  SFP-ZX-260  Module quang 1.25G Single-mode 60KM
        5  SFP-ZX-280  Module quang 1.25G Single-mode 80KM
        6  SFP-ZX-2100  Module quang 1.25G Single-mode 100KM
        7  SFP-ZX-2120  Module quang 1.25G Single-mode 120KM
        8  SFP-BIDI-220  Module quang 1.25G Single Fiber Single-mode 20KM
        9  SFP-BIDI-240  Module quang 1.25G Single Fiber Single-mode 40KM
       10  SFP-BIDI-260  Module quang 1.25G Single Fiber Single-mode 60KM
       11  SFP-BIDI-280  Module quang 1.25G Single Fiber Single-mode 80KM

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha