Module Quang SFP 2.5G

Giới thiệu

Module Quang ZHT (SFP 2.5G) C-LINK Phân Phối

Module Quang ZHT (SFP 2.5G) C-LINK Phân Phối

Module Quang ZHT SFP 2.5G có những đặc điểm như:

1.  Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2.  Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 2.5Gbps (OC-48/STM-16 SONET/SDH)
3.  Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4.  Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5.  Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic

Thông Số Kỹ Thuật:

1.  Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2.  Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 2.5Gbps (OC-48/STM-16 SONET/SDH)
3.  Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4.  Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5.  Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6.  Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7.  Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8.  Giao diện quang LC Duplex
9.  Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

Cách đặt hàng tại C-Link:

1. Hotline: 0904.999.815

2. Email: info@c-link.vn

3. Trực tiếp: Số 207, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

4. Đăng ký online theo form sau:


Họ và tên (*)

Email (*)

Số điện thoại (*)

Chủng loại

Nội dung yêu cầu

*Nhập mã bảo mật
captcha